Cadair olwyn ysgafn gydag olwyn gefn 12'' #JL8630LAJ-12
Disgrifiad
» Cadair olwyn ysgafn gyda phwysau o dan 30 pwys.
»Ffrâm alwminiwm gwydn gyda gorffeniad anodized
» Castwyr solet 6”
» OLWYN GEFN NIWMATIG 12"
» Gwthiwch i gloi breciau olwynion
» Dolenni gollwng yn ôl
» breichiau symudadwy
» platiau traed plygadwy
Gweini
Proffil y Cwmni
Cynhyrchion o safon
Sefydlwyd ym 1993. Arwynebedd o 1500 metr sgwâr
ALLFORIO I DROS 100 O WLEDYDD 3 GWEITHDY
Mwy na 200 o weithwyr, gan gynnwys 20 o reolwyr a 30 o dechnegwyr
Tîm
Mae cyfradd bodlonrwydd cwsmeriaid dros 98%
Arloesi a gwelliant parhaus
Dilyn rhagoriaeth Creu gwerth i gwsmeriaid
Creu cynhyrchion gwerth uchel i bob cwsmer
Profiadol
Mwy na deng mlynedd o brofiad yn y diwydiant alwminiwm
Yn gwasanaethu mwy na 200D o fentrau
Manylebau
Rhif Eitem #JL8630LAJ-12
Lled Agored 61cm
Lled Plygedig 28cm
Lled y Sedd 46cm
Dyfnder y Sedd 36cm
Uchder y Sedd 45.5cm
Uchder y Gorffwysfa Gefn 46cm
Uchder Cyffredinol 91cm
Diamedr yr Olwyn Gefn 12"
Diamedr y Castor Blaen 6"